ಮಹಾರಾಣಿ ಮಹಿಳಾ ಕಲಾ ಕಾಲೇಜು, ಮೈಸೂರು

ಝಾನ್ಸಿ ಲಕ್ಶ್ಮೀಬಾಯಿ ರಸ್ತೆ, ಮೈಸೂರು-570 005
ಪದವಿ ಮತ್ತು ಸ್ನಾತಕೋತ್ತರ ಕೇಂದ್ರ
NAAC 'B' ಗ್ರೇಡಿಂದ ಮಾನ್ಯತೆ ಪಡೆದಿದೆ

Maharani's Arts College For Women, Mysuru

J.L.B Road Mysuru 570 005
Undergraduate & Postgraduate Center
Accredited By NAAC 'B' Grade

Government of Karnataka

ಸಮಿತಿಗಳು

2019-20ನೇ ಶೈಕ್ಷಣಿಕ ಸಾಲಿನ ಶೈಕ್ಷಣಿಕ ಮತ್ತು ವಿವಿಧ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳ ಸಮಿತಿಗಳ ವಿವರ

ಪ್ರವೇಶಾತಿ ಸಮಿತಿ

ಡಾ. ಬಿ ಟಿ ವಿಜಯ್ – ಪ್ರಾಂಶುಪಾಲರು
ಪ್ರೊ. ಮಹದೇವಯ್ಯ – ಸಂಚಾಲಕರು

ಸದಸ್ಯರು
1. ಡಾ. ವಿಜಯಲಕ್ಷ್ಮಿ
2. ಪ್ರೊ. ಗೀತಾಗಂಗಾಧರನ್
3. ಡಾ. ಸೌಭಾಗ್ಯಲಕ್ಷ್ಮಿ ವಿ
4. ಪ್ರೊ. ರಾಬಿಯಾಬಾನು ಬಿ ನದಾಫ್
5. ನಾಗಲಕ್ಷ್ಮಿ ಎನ್
6. ಪ್ರೊ. ರಾಮು ಎನ್
7. ಪ್ರೊ. ರಾಜಶೇಖರನ್
8. ಪ್ರೊ. ಬಸವರಾಜು ಹೆಚ್ ಎಂ
9. ಡಾ. ರೂಪ ಕೆ ಎನ್
10. ಪ್ರೊ. ಸುಮ ಎ
11. ಡಾ. ಬೊಮ್ಮರಾಯನಾಯಕ ಕೆ ಆರ್
12. ಪ್ರೊ. ಶ್ರೀನಿವಾಸ
13. ಡಾ. ಮನೋನ್ಮಣಿ ಎಂ ಎಸ್
14. ಡಾ. ವಿಜಯಮ್ಮ ಎಂ
15. ಡಾ. ರಾಘವೇಂದ್ರ ಎಸ್ ಜಿ
16. ಡಾ. ಎನ್ ಟಿ ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ
17. ಪ್ರೊ. ನಂಜುಂಡಯ್ಯ ಎಂ
18. ಶ್ರೀಮತಿ ನಾಗರತ್ನಮ್ಮ

ಐಕ್ಯೂಎಸಿ ಸಮಿತಿ

ಸಂಚಾಲಕರು – ಡಾ. ಪುಟ್ಟರಾಜು

ಸದಸ್ಯರು
1. ಡಾ. ಸೌಮ್ಯಕುಮಾರ್
2. ಡಾ. ರಾಜೀವ್‍ಪೂರ್ಣಚಂದ್ರ
3. ಡಾ. ರಶ್ಮಿಚನ್ನಯ್ಯ
4. ಡಾ. ಶ್ರೀಕಂಠಪ್ರಸಾದ್ ಎಸ್
5. ಡಾ. ರೇಶ್ಮ ಚಂಗಪ್ಪ
6. ಡಾ. ಚಂದ್ರಕಾಂತ ಜಮಾದಾರ್
7. ಪ್ರೊ. ಮಹದೇವಯ್ಯ
8. ಪ್ರೊ. ಸುಮಾ ಎ
9. ಡಾ. ಗುರುಬಸವರಾಜಸ್ವಾಮಿ ಪಂಡಿತ
10. ಶ್ರೀಮತಿ ನಾಗರತ್ನ, ಪತ್ರಾಂಕಿತ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕರು

ಪರೀಕ್ಷಾ ಸಮಿತಿ

ಸಂಚಾಲಕರು – ಪ್ರೊ. ಬಸವರಾಜು ಹೆಚ್ ಎಂ

ಸದಸ್ಯರು
1. ಡಾ. ಜಗದೀಶ್ ಟಿ ಎಲ್
2. ಪ್ರೊ. ರಾಜಶೇಖರನ್
3. ಡಾ. ಬೊಮ್ಮರಾಯನಾಯಕ ಕೆ ಆರ್
4. ಡಾ. ಶಶಿಕಲ
5. ಶ್ರೀ ಸುಬ್ಬರಾಜು ಎಂ
6. ಶ್ರೀ ಅರುಣ್‍ಕುಮಾರ್ ಹೆಚ್ ಎಸ್

ಕ್ರೀಡಾ ಸಮಿತಿ

ಸಂಚಾಲಕರು – ಡಾ. ಸಂಗೀತಾ ಕೆ

ಸದಸ್ಯರು
1. ಪ್ರೊ. ಬಸವರಾಜು ಹೆಚ್ ಎಂ
2. ಡಾ. ರೇಶ್ಮಚಂಗಪ್ಪ
3. ಡಾ. ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ ಎನ್ ಟಿ
4. ಪ್ರೊ. ರಜನಿ ಐತಾಳ್
5. ಡಾ. ಜಯರಾಜು ಆರ್
6. ಡಾ. ದೇವಮ್ಮಣ್ಣಿ ಎಂ
7. ಪ್ರೊ. ದೊರೆಸ್ವಾಮಿ ಜಿ ಬಿ
8. ಡಾ. ದೇವೇಗೌಡ ಎಸ್ ಕೆ
9. ಪ್ರೊ. ಶಿವಮಲ್ಲಪ್ಪ ಎಂ
10. ಶ್ರೀ ಅರುಣ್‍ಕುಮಾರ್ ಹೆಚ್ ಎಸ್

ಎನ್‍ಎಸ್‍ಎಸ್ ಸಮಿತಿ (ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸೇವಾ ಯೋಜನೆ)

ಸಂಚಾಲಕರು
1. ಪ್ರೊ. ಮಹದೇವಯ್ಯ
2. ಡಾ. ರಾಘವೇಂದ್ರ ಎಸ್ ಜಿ
3. ಪ್ರೊ. ಮನೋನ್ಮಣಿ ಎಂ ಎಸ್
4. ಡಾ. ಪುಟ್ಟರಾಜ (ಪಿ.ಜಿ)
5. ಡಾ. ಸರಿತ ಕೆ (ಪಿ.ಜಿ)

ಸದಸ್ಯರು

ಪ್ಲೇಸ್‍ಮೆಂಟ್ ಸೆಲ್ ಸಮಿತಿ

ಸಂಚಾಲಕರು
1. ಡಾ. ಹೇಮಚಂದ್ರ ಪಿ ಎನ್
2. ಡಾ. ಚಂದ್ರಕುಮಾರ್

ಸದಸ್ಯರು
1. ಡಾ. ಸರಿತ ಕೆ
2. ಡಾ. ನೇತ್ರಾವತಿ ಎಂ
3. ಡಾ. ಲೋಕೇಶ್ ಕೆ ಎನ್
4. ಡಾ. ಮಹದೇವಪ್ರಸಾದ್ ಕೆ ಎನ್
5. ಪ್ರೊ. ತೇಜಸ್ವಿನಿ ಬಿ ಪಿ
6. ಡಾ. ರಾಘವೇಂದ್ರ ಎಸ್ ಜಿ
7. ಶ್ರೀಮತಿ ನಾಗರತ್ನ, ಪತ್ರಾಂಕಿತ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕರು

ಸ್ಪಂದನಾ ವಾರ್ಷಿಕ ಸಂಚಿಕೆ ಸಮಿತಿ

ಸಂಚಾಲಕರು
1. ಡಾ. ಜಗದೀಶ್ ಟಿ ಎಲ್
2. ಡಾ. ಪರಶಿವಮೂರ್ತಿ ಹೆಚ್ ಎಸ್

ಸದಸ್ಯರು
1. ಡಾ. ನೇತ್ರಾವತಿ (ಕನ್ನಡ)
2. ಡಾ. ಲತಾ ಕೆ ಎ
3. ಡಾ. ಶಾಲಿವಾಹನ ಬಿ ಕೊಳ್ಳೂರೆ
4. ಡಾ. ನಾಗಲಕ್ಷ್ಮಿ ಎನ್
5. ಪ್ರೊ. ರಾಬಿಯಾಬಾನು ಬಿ ನದಾಫ್
6. ಪ್ರೊ. ಶೈಲಜಾ ಬಿ ಎಸ್
7. ಪ್ರೊ. ರೇಖಾ ಮ್ಯಾಥ್ಯೂ
8. ಡಾ. ಸರ್ವಮಂಗಳ
9. ಶ್ರೀಮತಿ ನಾಗರತ್ನ, ಪತ್ರಾಂಕಿತ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕರು
10. ಶ್ರೀ ಸುಬ್ಬರಾಜು ಎಂ

ಅಭಿವ್ಯಕ್ತಿ ವೇದಿಕೆ ಸಮಿತಿ

ಪ್ರೊ. ಮೂರ್ತಿ ಐ ಆರ್ – ಸಂಚಾಲಕರು

ಸದಸ್ಯರು
1. ಡಾ. ಕಲಾಶ್ರೀ ಎಚ್ ಎಂ
2. ಪ್ರೊ. ರಾಜೇಶ್ವರಿ ಎ ಎನ್
3. ಡಾ. ವಿಜಯಮ್ಮ
4. ಡಾ. ಲತಾ ಕೆ ಎ
5. ಪ್ರೊ. ವಸಂತದೇವಿ ಹೆಚ್ ಕೆ
6. ಡಾ. ನಂಜುಂಡಯ್ಯ ಎಂ
7. ಡಾ. ಶಿವಮಲ್ಲಪ್ಪ ಎಂ
8. ಶ್ರೀಮತಿ ರೂಪ ಕೆ ಎನ್, ಪ್ರ.ದ.ಸ

ಮಾಹಿತಿ ಮತ್ತು ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ ಸಮಿತಿ

ಸಂಚಾಲಕರು
1. ಡಾ. ಸೌಮ್ಯಕುಮಾರ್
2. ಪ್ರೊ. ಸುಮಾ ಎ

ಸದಸ್ಯರು
1. ಡಾ. ರೂಪ ಕೆ ಎನ್
2. ಡಾ. ಪುಟ್ಟರಾಜ
3. ಡಾ. ನಾಗಲಕ್ಷ್ಮಿ ಹೆಚ್ ಎಸ್
4. ಡಾ. ಮಂಜುನಾಥ್ ಜೆ ಆರ್
5. ಪ್ರೊ. ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಆರ್ ಡಿ
6. ಡಾ. ಅಶ್ವಿನಿ ಬಿ ಪಿ
7. ಶ್ರೀ ಅರುಣ್‍ಕುಮಾರ್ ಹೆಚ್ ಎಸ್

ವಾಚನಾಲಯ ಸಮಿತಿ

ಸಂಚಾಲಕರು – ಡಾ. ಚಂದ್ರಕಾಂತ ಜಮಾದಾರ್

ಸದಸ್ಯರು
1. ಡಾ. ಜಗದೀಶ್ ಟಿ ಎಲ್
2. ಡಾ. ಸೋಮಶೇಖರಯ್ಯ ಎನ್ ಟಿ
3. ಪ್ರೊ. ನಾರಾಯಣಸ್ವಾಮಿ ಎಂ ಎನ್
4. ಡಾ. ಕವಿತ ಆರ್
5. ಪ್ರೊ. ದೊರೆಸ್ವಾಮಿ ಜಿ ಬಿ

ಶಿಸ್ತುಪಾಲನ ಸಮಿತಿ

ಸಂಚಾಲಕರು
1. ಪ್ರೊ. ಶ್ರೀನಿವಾಸ
2. ಡಾ. ಲತಾ ಕೆ ಎ

ಸದಸ್ಯರು
1. ಡಾ. ಅನಿತ ಎಂ ಎಸ್
2. ಡಾ. ವಸಂತಕುಮಾರ್ ಬಿ ವಿ
3. ಡಾ. ವಿಜಯಲಕ್ಷ್ಮಿ
4. ಡಾ. ಕಲಾಶ್ರೀ ಹೆಚ್ ಎಂ
5. ಪ್ರೊ. ಜಾನೆಟ್ ಎಂ
6. ಪ್ರೊ. ರಾಜಶೇಖರನ್
7. ಡಾ. ಶಶಿಕಲ
8. ಪ್ರೊ. ಮಹದೇವಯ್ಯ
9. ಡಾ. ವಸುಮ ಎಂ ಜಿ
10. ಪ್ರೊ. ಉಮಾವತಿ
11. ಡಾ. ರಾಘವೇಂದ್ರ ಎಸ್ ಜಿ
12. ಪ್ರೊ. ಮಹದೇವಪ್ರಸಾದ್ ಕೆ ಎನ್

ಯುವ ರೆಡ್‍ಕ್ರಾಸ್ ಸಮಿತಿ

ಸಂಚಾಲಕರು
1. ಡಾ. ಜಗದೀಶ್ ಟಿ ಎಲ್
2. ಪ್ರೊ. ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಆರ್ ಡಿ

ಸದಸ್ಯರು
1. ಡಾ. ಸರಿತ ಕೆ
2. ಡಾ. ಜಯರಾಜು ಆರ್
3. ಪ್ರೊ. ಸುಮಾ ಎ
4. ಡಾ. ಸುನೀಲ್‍ಕುಮಾರ್ ಎಸ್
5. ಡಾ. ದೇವಮ್ಮಣ್ಣಿ ಎಂ
6. ಡಾ. ಸರ್ವಮಂಗಳ

ಅಡ್ವೆಂಚರ್ ಕ್ಲಬ್

1. ಅಧ್ಯಕ್ಷರು – ಡಾ. ವಿಜಯ್ ಬಿ ಟಿ
2. ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರು – ಡಾ. ಕಲಾಶ್ರೀ ಹೆಚ್ ಎಂ
3. ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ – ಡಾ. ರೇಶ್ಮಚಂಗಪ್ಪ
4. ಖಜಾಂಚಿ – ಡಾ. ರಶ್ಮಿಚನ್ನಯ್ಯ

ಸ್ಪೋಕನ್ ಟ್ಯುಟೋರಿಯಲ್ ಸಮಿತಿ

ಸಂಚಾಲಕರು
1. ಡಾ. ಹೇಮಚಂದ್ರ ಪಿ ಎನ್
2. ಡಾ. ಪರಶಿವಮೂರ್ತಿ ಹೆಚ್ ಎಸ್

ಸದಸ್ಯರು
1. ಪ್ರೊ. ಗೀತಾಗಂಗಾಧರನ್
2. ಡಾ. ವಿಜಯಮ್ಮ
3. ಡಾ. ಚಂದ್ರಕುಮಾರ್
4. ಪ್ರೊ. ರೇಖಾ ಮ್ಯಾಥ್ಯೂ
5. ಪ್ರೊ. ಮೂರ್ತಿ ಐ ಆರ್
6. ಪ್ರೊ. ಶಾಲಿನಿ ಹೆಚ್ ವಿ
7. ಡಾ. ಕಾವ್ಯಶ್ರೀ ಎಸ್

ಕಮ್ಯೂನಿಕೇಟಿವ್ ಇಂಗ್ಲೀಷ್

ಸಂಚಾಲಕರು
1. ಪ್ರೊ. ಗೀತಾಗಂಗಾಧರನ್
2. ಪ್ರೊ. ರೇಖಾ ಮ್ಯಾಥ್ಯೂ

ಸದಸ್ಯರು
1. ಡಾ. ರಾಜೀವಪೂರ್ಣಚಂದ್ರ
2. ಡಾ. ನೇತ್ರಾವತಿ ಎಂ
3. ಡಾ. ಪರಶಿವಮೂರ್ತಿ ಹೆಚ್ ಎಸ್
4. ಪ್ರೊ. ಶಿವಮಲ್ಲಪ್ಪ
5. ಪ್ರೊ. ವಿಜಯರಾಜು ಕೆ ಜೆ
6. ಡಾ. ಕಾವ್ಯಶ್ರೀ ಎಸ್

ಕಟ್ಟಡ ಮತ್ತು ಕೊಠಡಿ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆ

ಸಂಚಾಲಕರು
1. ಡಾ. ವಸಂತಕುಮಾರ್ ಬಿ ವಿ
2. ಡಾ. ಅನಿತಾ ಎಂ ಎಸ್

ಸದಸ್ಯರು
1. ಪ್ರೊ. ರಾಮು ಎನ್
2. ಡಾ. ಉಮಾಪತಿ ಕೆ ಎಲ್
3. ಪ್ರೊ. ಶ್ರೀನಿವಾಸ
4. ಪ್ರೊ. ಬಸವರಾಜು ಹೆಚ್ ಎಂ
5. ಡಾ. ವೇಣುಗೋಪಾಲ್ ಎ ವಿ
6. ಡಾ. ಪುಟ್ಟರಾಜು

ರ್ಯಾಗಿಂಗ್ ವಿರೋಧಿ

ಸಂಚಾಲಕರು
1. ಡಾ. ಪುಟ್ಟರಾಜ
2. ಡಾ. ವಿಜಯಮ್ಮ

ಸದಸ್ಯರು
1. ಡಾ. ಅನಿತಾ ಎಂ ಎಸ್
2. ಪ್ರೊ. ಶ್ರೀನಿವಾಸ
3. ಪ್ರೊ. ಜಾನೆಟ್ ಎಂ
4. ಡಾ. ಕಲಾಶ್ರೀ ಹೆಚ್ ಎಂ
5. ಡಾ. ಲತಾ ಕೆ ಎ
6. ಡಾ. ಶ್ರೀನಿವಾಸ ವಿ ಕಾನಡೆ
7. ಪ್ರೊ. ಕಲಾವತಿ
8. ಪ್ರೊ. ರಜನಿ ಐತಾಳ್

ಲೈಂಗಿಕ ದೌರ್ಜನ್ಯ ವಿಚಾರಣಾ ಸಮಿತಿ

ಸಂಚಾಲಕರು – ಡಾ. ಕಲಾಶ್ರೀ ಹೆಚ್ ಎಂ

ಮಹಿಳಾ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು – ಡಾ. ರೂಪ ಕೆ ಎನ್

ಸದಸ್ಯರು
1. ಡಾ. ರೇಣು ಆರ್
2. ಡಾ. ವಿಜಯಲಕ್ಷ್ಮಿ
3. ಡಾ. ಲತಾ ಕೆ ಎ
4. ಡಾ. ರತ್ನ ಎನ್
5. ಡಾ. ನೇತ್ರಾವತಿ ಎಂ
6. ಡಾ. ವಸುಮ ಎಂ ಜಿ
7. ಪ್ರೊ. ಶೈಲಜಾ ಬಿ ಎಸ್

ಪುರುಷ ಸದಸ್ಯರು
1. ಡಾ. ಬಿ ವಿ ವಸಂತಕುಮಾರ್
2. ಪ್ರೊ. ಜಿ ಬಿ ದೊರೆಸ್ವಾಮಿ

ಪತ್ರಾಂಕಿತ ಸದಸ್ಯರು
1. ಶ್ರೀಮತಿ ನಾಗರತ್ನ, ಪತ್ರಾಂಕಿತ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕರು

‘ಡಿ’ ಗ್ರೂಪ್ ಸದಸ್ಯರು
1. ಶ್ರೀಮತಿ ಶಚಿದೇವಿ

ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ ಸದಸ್ಯರು
1. ಕು. ಪಲ್ಲವಿ ಕೆ ಬಿ

ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ ಆಪ್ತ ಸಲಹಾ ಸಮಿತಿ

ಸಂಚಾಲಕರು
1. ಪ್ರೊ. ಸೋಮಣ್ಣ ಹೆಚ್ ಪಿ
2. ಡಾ. ವೇಣುಗೋಪಾಲ್ ಎ ವಿ
3. ಡಾ. ಅಶ್ವಿನಿ ಬಿ ಪಿ

ಸದಸ್ಯರು
1. ಡಾ. ಚಂದ್ರಕಾಂತ ಜಮಾದಾರ್
2. ಪ್ರೊ. ಮನೋನ್ಮಣಿ ಎಂ ಎಸ್
3. ಪ್ರೊ. ರಜನಿ ಐತಾಳ್
4. ಡಾ. ಜಯರಾಜು ಆರ್
5. ಡಾ. ತೇಜಸ್ವಿನಿ ಬಿ ಪಿ
6. ಪ್ರೊ. ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಆರ್ ಡಿ

ಕಾರ್ಯಭಾರ ಸಮಿತಿ

ಸಂಚಾಲಕರು – ಡಾ. ಬೊಮ್ಮರಾಯನಾಯಕ ಕೆ ಆರ್

ಸದಸ್ಯರು
ಎಲ್ಲಾ ವಿಭಾಗಗಳ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು ಹಾಗೂ ಪತ್ರಾಂಕಿತ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕರು

ಅತಿಥಿ ಉಪನ್ಯಾಸಕರ ಆಯ್ಕೆ

ಅಧ್ಯಕ್ಷರು – ಡಾ. ವಿಜಯ್ ಬಿ ಟಿ

ಸದಸ್ಯರು
ಎಲ್ಲಾ ವಿಭಾಗಗಳ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು ಹಾಗೂ ಪತ್ರಾಂಕಿತ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕರು

ಇನ್ನೋವೇಟಿವ್ ಸಮಿತಿ

ಸಂಚಾಲಕರು
1. ಡಾ. ಬೊಮ್ಮರಾಯನಾಯಕ ಕೆ ಆರ್
2. ಡಾ. ಶ್ರೀನಿವಾಸ ವಿ ಕಾನಡೆ

ಸದಸ್ಯರು
1. ಡಾ. ಸೋಮಶೇಖರಯ್ಯ ಎನ್ ಟಿ
2. ಡಾ. ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ ಎನ್ ಟಿ
3. ಡಾ. ಲೋಕೇಶ್ ಕೆ ಎನ್
4. ಡಾ. ಚಂದ್ರಕುಮಾರ್
5. ಡಾ. ರಾಘವೇಂದ್ರ ಎಸ್ ಜಿ
6. ಡಾ. ಸುನೀಲ್‍ಕುಮಾರ್ ಎಸ್

ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ ಕ್ಷೇಮಪಾಲನ ಸಮಿತಿ

ಸಂಚಾಲಕರು
1. ಪ್ರೊ. ಮಹದೇವಪ್ರಸಾದ್ ಕೆ ಎನ್
2. ಡಾ. ಲೋಕೇಶ್ ಕೆ ಎನ್

ಸದಸ್ಯರು
1. ಪ್ರೊ. ರಾಜೇಶ್ವರಿ ಎ ಎನ್
2. ಡಾ. ರಾಜಶೇಖರನ್
3. ಪ್ರೊ. ನಾರಾಯಣಸ್ವಾಮಿ ಎಂ ಎನ್
4. ಡಾ. ಶ್ರೀನಿವಾಸ ವಿ ಕಾನಡೆ
5. ಡಾ. ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ ಎನ್ ಟಿ
6. ಡಾ. ಜಯರಾಜು ಆರ್
7. ಪ್ರೊ. ನಂಜುಂಡಯ್ಯ ಎಂ

ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ ಹಿತರಕ್ಷಣಾ ಸಮಿತಿ

ಸಂಚಾಲಕರು – ಡಾ. ಜಯರಾಜು ಆರ್

ಸದಸ್ಯರು
1. ಡಾ. ನಾಗಲಕ್ಷ್ಮಿ ಎನ್
2. ಪ್ರೊ. ರಾಬಿಯಾಬಾನು ಬಿ ನದಾಫ್
3. ಡಾ. ದೇವಮ್ಮಣ್ಣಿ ಎಂ
4. ಪ್ರೊ. ಉಮಾವತಿ
5. ಡಾ. ದೇವೇಗೌಡ ಎಸ್ ಕೆ
6. ಡಾ. ಸಂಗೀತಾ ಕೆ

ಸಂಯೋಜನಾ ಸಮಿತಿ

ಸಂಚಾಲಕರು
1. ಡಾ. ಪುಟ್ಟರಾಜು
2. ಡಾ. ಹೇಮಚಂದ್ರ ಪಿ ಎನ್

ಸದಸ್ಯರು
1. ಡಾ. ವಸಂತಕುಮಾರ್ ಬಿ ವಿ
2. ಡಾ. ಪುಟ್ಟರಾಜ
3. ಡಾ. ಉಮಾಪತಿ ಕೆ ಎಲ್
4. ಪ್ರೊ. ಬಸವರಾಜು ಹೆಚ್ ಎಂ
5. ಪ್ರೊ. ಮಹದೇವಯ್ಯ
6. ಡಾ. ಜಗದೀಶ್ ಟಿ ಎಲ್
7. ಶ್ರೀ ಅರುಣ್‍ಕುಮಾರ್ ಹೆಚ್ ಎಸ್
8. ಶ್ರೀಮತಿ ಸುನೀತ

ಅಭಿವಿನ್ಯಾಸ ಸಮಿತಿ

1. ಡಾ. ರಶ್ಮಿಚನ್ನಯ್ಯ
2. ಡಾ. ರತ್ನ ಎನ್
3. ಡಾ. ಶ್ರೀಕಂಠಪ್ರಸಾದ್ ಎಸ್
4. ಪ್ರೊ. ಉಮಾವತಿ

ಸ್ಕೌಟ್ಸ್ & ಗೈಡ್ಸ್ ಸಮಿತಿ

ಸಂಚಾಲಕರು – ಪ್ರೊ. ಸುಮಾ ಎ

ಸದಸ್ಯರು
1. ಡಾ. ಕವಿತ ಆರ್
2. ಡಾ. ಸರಿತ ಕೆ
3. ಪ್ರೊ. ಮಹದೇವಪ್ರಸಾದ್ ಕೆ ಎನ್
4. ಪ್ರೊ. ಮನೋನ್ಮಣಿ ಎಂ ಎಸ್
5. ಡಾ. ಜಗದೀಶ್ ಟಿ ಎಲ್
6. ಪ್ರೊ. ಶಿವಮಲ್ಲಪ್ಪ ಎಂ
7. ಪ್ರೊ. ಶಿಲ್ಪ ಡಿ ಸಿ

ಸಾಂಸ್ಕತಿಕ ವೇದಿಕೆ ಸಮಿತಿ

ಸಂಚಾಲಕರು
1. ಪ್ರೊ. ಮಹದೇವಯ್ಯ
2. ಪ್ರೊ. ಮನೋನ್ಮಣಿ ಎಂ ಎಸ್ (ಖಜಾಂಚಿ)

ಸದಸ್ಯರು
1. ಪ್ರೊ. ರಾಜಶೇಖರನ್
2. ಡಾ. ವಿಜಯಲಕ್ಷ್ಮಿ
3. ಡಾ. ಪುಷ್ಪಲತಾ
4. ಡಾ. ಬೊಮ್ಮರಾಯನಾಯಕ ಕೆ ಆರ್
5. ಪ್ರೊ. ಬಸವರಾಜು ಹೆಚ್ ಎಂ
6. ಡಾ. ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ ಎನ್ ಟಿ
7. ಪ್ರೊ. ನಂಜುಂಡಯ್ಯ
8. ಡಾ. ಪರಶಿವಮೂರ್ತಿ ಹೆಚ್ ಎಸ್
9. ಡಾ. ಜಗದೀಶ್ ಟಿ ಎಲ್
10. ಪ್ರೊ. ಸುಮಾ ಎ
11. ಶ್ರೀಮತಿ ನಾಗರತ್ನ, ಪತ್ರಾಂಕಿತ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕರು
12. ಶ್ರೀಮತಿ ರೂಪ ಕೆ ಎನ್, ಪ್ರ.ದ.ಸ

ಕ್ಯಾಂಟೀನ್ ಸಮಿತಿ

ಸಂಚಾಲಕರು – ಡಾ. ಪುಟ್ಟರಾಜು

ಸದಸ್ಯರು
1. ಡಾ. ವಸಂತಕುಮಾರ್ ಬಿ ವಿ
2. ಪ್ರೊ. ಶ್ರೀನಿವಾಸ
3. ಪ್ರೊ. ಬಸವರಾಜು ಹೆಚ್ ಎಂ
4. ಪ್ರೊ. ಮಹದೇವಯ್ಯ
5. ಡಾ. ವೇಣುಗೋಪಾಲ್ ಎ ವಿ
6. ಪ್ರೊ. ಮನೋನ್ಮಣಿ ಎಂ ಎಸ್
7. ಡಾ.ಜಯರಾಜು ಆರ್
8. ಶ್ರೀಮತಿ ನಾಗರತ್ನ, ಪತ್ರಾಂಕಿತ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕರು
9. ಡಾ. ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ ಎನ್ ಟಿ

ಗಾಂಧಿ ಅಧ್ಯಯನ ಸಂಸ್ಥೆ

ಸಂಚಾಲಕರು
1. ಡಾ. ವಿಜಯಮ್ಮ ಎಂ
2. ಪ್ರೊ. ನಂಜುಂಡಯ್ಯ ಎಂ

ಸದಸ್ಯರು
1. ಡಾ. ಅನಿತಾ ಎಂ ಎಸ್
2. ಡಾ. ರೇಣು ಆರ್
3. ಪ್ರೊ. ರಾಮು ಎನ್
4. ಡಾ. ಲತಾ ಕೆ ಎ
5. ಪ್ರೊ. ಕಲಾವತಿ
6. ಪ್ರೊ. ವಸಂತದೇವಿ ಹೆಚ್ ಕೆ
7. ಪ್ರೊ. ಶ್ವೇತ ಎಸ್

ದತ್ತಿ ಬಹುಮಾನ ಸಮಿತಿ

ಸಂಚಾಲಕರು – ಪ್ರೊ. ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಆರ್ ಡಿ

ಸದಸ್ಯರು
1. ಡಾ. ಶಶಿಕಲ
2. ಡಾ. ಪುಟ್ಟರಾಜು
3. ಡಾ. ಅಶ್ವಿನಿ ಬಿ ಪಿ
4. ಡಾ. ದೇವೇಗೌಡ ಎಸ್ ಕೆ
5. ಡಾ. ಲೋಕೇಶ್ ಕೆ ಎನ್
6. ಡಾ. ಸರ್ವಮಂಗಳ
7. ಡಾ. ಇಂದಿರಮ್ಮ ಎಸ್

ಬಡವಿದ್ಯಾರ್ಥಿನಿಯರ ಸಹಾಯಧನ ಸಮಿತಿ

ಸಂಚಾಲಕರು
1. ಡಾ. ಪುಟ್ಟರಾಜ
2. ಪ್ರೊ. ರಾಜಶೇಖರನ್

ಸದಸ್ಯರು
1. ಡಾ. ರೂಪ ಕೆ ಎನ್
2. ಡಾ. ಕಲಾಶ್ರೀ ಹೆಚ್ ಎಂ
3. ಡಾ. ವಿಜಯಲಕ್ಷ್ಮಿ
4. ಡಾ. ಪುಟ್ಟರಾಜು
5. ಡಾ. ಚಂದ್ರಕುಮಾರ್
6. ಪ್ರೊ. ಶೈಲಜಾ ಬಿ ಎಸ್
7. ಶ್ರೀ ಅರುಣ್‍ಕುಮಾರ್ ಹೆಚ್ ಎಸ್

ಮೂಲಭೂತ ಸೌಕರ್ಯ ಸಮಿತಿ

ಸಂಚಾಲಕರು
1. ಪ್ರೊ. ರಾಮು ಎನ್
2. ಡಾ. ಸುನೀಲ್‍ಕುಮಾರ್ ಎಸ್

ಸದಸ್ಯರು
1. ಡಾ. ವಸಂತಕುಮಾರ್ ಬಿ ವಿ
2. ಡಾ. ಅನಿತಾ ಎಂ ಎಸ್
3. ಪ್ರೊ. ರಾಜಶೇಖರನ್
4. ಪ್ರೊ. ಬಸವರಾಜು ಹೆಚ್ ಎಂ
5. ಪ್ರೊ. ಮಹದೇವಯ್ಯ
6. ಪ್ರೊ. ರತ್ನ ಬಿ ಎಸ್
7. ಪ್ರೊ. ತೇಜಸ್ವಿನಿ ಬಿ ಪಿ

ರೂಸಾ ಸಮಿತಿ

ಸಂಚಾಲಕರು – ಡಾ. ರಾಜೀವ್‍ಪೂರ್ಣಚಂದ್ರ

ಸದಸ್ಯರು
1. ಡಾ. ಸೌಮ್ಯಕುಮಾರ್
2. ಡಾ. ರಶ್ಮಿಚನ್ನಯ್ಯ
3. ಡಾ. ರತ್ನ ಎನ್
4. ಡಾ. ರೇಶ್ಮಚಂಗಪ್ಪ
5. ಡಾ. ಶ್ರೀಕಂಠಪ್ರಸಾದ್ ಎಸ್
6. ಡಾ. ಚಂದ್ರಕಾಂತ ಜಮಾದಾರ್
7. ಡಾ. ರಾಘವೇಂದ್ರ ಎಸ್ ಜಿ
8. ಶ್ರೀಮತಿ ನಾಗರತ್ನ, ಪತ್ರಾಂಕಿತ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕರು

ಯುಜಿಸಿ ಸಮಿತಿ

ಸಂಚಾಲಕರು – ಡಾ. ರಶ್ಮಿಚನ್ನಯ್ಯ

ಸದಸ್ಯರು
1. ಪ್ರೊ. ಗೀತಾಗಂಗಾಧರನ್
2. ಡಾ. ಸೌಮ್ಯಕುಮಾರ್
3. ಡಾ. ರಾಜೀವ್‍ಪೂರ್ಣಚಂದ್ರ
4. ಡಾ. ರತ್ನ ಎನ್
5. ಡಾ. ರೇಶ್ಮಚಂಗಪ್ಪ
6. ಡಾ. ವೇಣುಗೋಪಾಲ್ ಎ ವಿ
7. ಡಾ. ಪುಟ್ಟರಾಜು
8. ಶ್ರೀಮತಿ ನಾಗರತ್ನ, ಪತ್ರಾಂಕಿತ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕರು

ಸಿಬಿಸಿಎಸ್ ನೋಡಲ್ ಸಮಿತಿ

ಸಂಚಾಲಕರು
1. ಡಾ. ಉಮಾಪತಿ ಕೆ ಎಲ್
2. ಪ್ರೊ. ಮೂರ್ತಿ ಐ ಆರ್

ಸದಸ್ಯರು
1. ಡಾ. ಮಾಯದೇವಿ ಎನ್
2. ಡಾ. ಶಶಿಕಲ
3. ಡಾ. ವಸುಮ ಎಂ ಜಿ
4. ಪ್ರೊ. ಇಶ್ರತ್ ಉನ್ನೀಸ
5. ಡಾ. ಪುಷ್ಪಲತಾ ಎಸ್
6. ಡಾ. ವಸಂತದೇವಿ ಹೆಚ್ ಕೆ
7. ಪ್ರೊ. ಉಮಾವತಿ

ಸೆಮಿನಾರ್/ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್

ಸಂಚಾಲಕರು
1. ಡಾ. ವಸಂತಕುಮಾರ್ ಬಿ ವಿ
2. ಡಾ. ಅನಿತಾ ಎಂ ಎಸ್

ಸದಸ್ಯರು
1. ಡಾ. ವಿಜಯಮ್ಮ ಎಂ
2. ಡಾ. ಉಮಾಪತಿ ಕೆ ಎಲ್
3. ಡಾ. ಶ್ರೀನಿವಾಸ ವಿ ಕಾನಡೆ
4. ಪ್ರೊ. ನಾರಾಯಣಸ್ವಾಮಿ ಎಂ ಎನ್
5. ಡಾ. ಪ್ರಮೀಳಾ ಹೆಚ್ ಎನ್
6. ಡಾ. ನೇತ್ರಾವತಿ ಎಂ
7. ಡಾ. ಅಶ್ವಿನಿ ಬಿ ಪಿ

ಸೈಕಲ್ ಸ್ಟ್ಯಾಂಡ್ ಸಮಿತಿ

ಸಂಚಾಲಕರು – ಡಾ. ಶ್ರೀಕಂಠಪ್ರಸಾದ್ ಎಸ್

ಸದಸ್ಯರು
1. ಡಾ. ಸೋಮಶೇಖರಯ್ಯ ಎನ್ ಟಿ
2. ಡಾ. ರೇಖಾ ಮ್ಯಾಥ್ಯೂ
3. ಪ್ರೊ. ಮಹದೇವಪ್ರಸಾದ್ ಕೆ ಎನ್
4. ಪ್ರೊ. ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಆರ್ ಡಿ

ಸಂಶೋಧನಾ ಸಮಿತಿ

ಸಂಚಾಲಕರು – ಡಾ. ರಾಜೀವ್‍ಪೂರ್ಣಚಂದ್ರ

ಸದಸ್ಯರು
1. ಡಾ. ವಸಂತಕುಮಾರ್ ಬಿ ವಿ
2. ಡಾ. ಸೌಮ್ಯಕುಮಾರ್
3. ಡಾ. ರತ್ನ ಎನ್
4. ಡಾ. ರೇಶ್ಮಚಂಗಪ್ಪ
5. ಡಾ. ಶ್ರೀಕಂಠಪ್ರಸಾದ್ ಎಸ್
6. ಡಾ. ಗುರುಬಸವರಾಜಸ್ವಾಮಿ ಪಂಡಿತ

ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ ಕ್ಷೇಮಪಾಲನಾ ಸಮಿತಿ (ಸ್ನಾತಕೋತ್ತರ ವಿಭಾಗ)

ಸಂಚಾಲಕರು – ಡಾ. ಪುಟ್ಟರಾಜು